• NCB0805A601TR050F
  • Mã sản phẩm: NCB0805A601TR050F
  • Phân loại sản phẩm:
    Nhà sản xuất:
  • Ferrite Beads Chip 600Ohm 25% 100MHz 500mA 400mOhm DCR 0805 T/R
Còn lại 0 chiếc